Cuộn cảm 0805 - 600nH - ACMS2012A-601
Thanh Toán Tiền mặt Hoặc Chuyển Khoản
Giao Hàng Theo Yêu Cầu
Đặt Hàng Theo Yêu Cầu
- Thông tin sản phẩm
- Hướng dẫn
Loại |
Giá trị trở kháng @ Tần Số |
600nH |
Dòng DC |
2A |
Điện trở DC (DCR) |
100 mOhm |
Kiểu đóng gói |
0805 (2012 Metric) |
Kích thước |
0.079" L x 0.047" W (2.00mm x 1.20mm) |